top of page
  • Writer's pictureTorfi Þór Tryggvason

BJJ Mótaröð ungmenna 11 í Nogi!

Þann 12. maí síðastliðinn fór fram 11 umferðin í BJJ Mótaröð ungmenna.

Iðkendur frá fjölmörgum klúbbum létu sjá sig og gerðu sitt allra besta sem er frábært að sjá.

Mótaröðin heldur áfram að stækka og það er alltaf gaman að fylgjast með yngri kynslóðinni bæta sig í Jiu Jitsu.

Keppt var í 19 flokkum og efstu þrjú sætin í hverjum flokki má finna hér að neðan:


Í flokki Drengir - Mighty Mite (Light) voru niðurstöður eftirfarandi:


  1. Árni Matthiasson (RVK MMA)

  2. Arnar Sverrisson Frýdal (Mjölnir)

  3. Kristó Karel Árnason (VBC)


Í flokki Drengir - Mighty Mite (Medium) voru niðurstöður eftirfarandi:


  1. Bjarki Leó Birgisson (RVK MMA)

  2. Samuel Máni Leite (Mjölnir)

  3. Þröstur Þráinsson (Mjölnir)


Í flokki Drengja - Pee Wee (Light) voru niðurstöður eftirfarandi:


  1. Gabriel Hilmar Renkiewicz (RVK MMA)

  2. Arngrímur Reynir Birkisson

  3. Reynir Matthiasson (RVK MMA)


Í flokki Drengja - Pee Wee (Medium) voru niðurstöður eftirfarandi:


  1. Víkingur Manuel Elíasson (VBC)

  2. Óliver Birgir Wiium (RVK MMA)

  3. Kristinn Hálfdanarson (RVK MMA)


Í flokki Drengja og Stúlkna - Pee Wee (Medium) voru niðurstöður eftirfarandi:


  1. Brimir Frydal (Mjölnir)

  2. Alexander Leó Ágústsson (Mjölnir)

  3. Mikael Morris (Mjölnir)


Í flokki Drengja - Pee Wee (Medium Heavy) voru niðurstöður eftirfarandi:


  1. Frímann Ólafsson (Mjölnir)

  2. Úlfur Már Kruger (VBC)

  3. Jóhann Daði Þorleifsson


Í flokki Drengja - Pee Wee (Heavy) voru niðurstöður eftirfarandi:


  1. Máni Einarsson (Reykjavík Fire Dept (Iceland) 4060)

  2. Alexander Hinriksson (RVK MMA)

  3. Víkingur Árni Hallsson (VBC)


Í flokki Drengja og Stúlkna - Junior (Light) voru niðurstöður eftirfarandi:


  1. Kristján Carl Einarsson (RVK MMA)

  2. Sara Sigfúsdóttir (Mjölnir)

  3. Ernir Carl Einarsson (RVK MMA)


Í flokki Drengja og stúlkna - Junior (Medium) voru niðurstöður eftirfarandi:


  1. Thómas Jónsson (Mjölnir)

  2. Hallgrímur Sölvi Viðarsson (RVK MMA)

  3. Roberts Buncis (VBC)


Í flokki Drengja - Junior (Heavy) voru niðurstöður eftirfarandi:


  1. Auðunn Falk (RVK MMA)

  2. Aleksander Kwapisz (VBC)

  3. Leonard Sigurðsson (RVK MMA)


Í flokki Drengja - Teen (Light) voru niðurstöður eftirfarandi:


  1. Daði Hrafn Yu Björgvinsson (VBC)

  2. Filip Sliczner (Mjölnir)


Í flokki Drengja - Teen (Medium) voru niðurstöður eftirfarandi:


  1. Elmar Elmarsson (VBC)

  2. Breki Páll Sigurðarson (VBC)

  3. Jonathan Logi Avraham (VBC)


Í flokki Drengja - Teen (Medium Heavy) voru niðurstöður eftirfarandi:


  1. Mikael Boasson (Mjölnir)

  2. Alexander Leó Söndruson (Mjölnir)

  3. Hjalti Guðmundsson (Mjölnir)


Í flokki Drengja - Teen (Heavy) voru niðurstöður eftirfarandi:


  1. Jökull Sindrason (VBC)

  2. Emer Rabeh (RVK MMA)

  3. Skarphéðinn Stefánsson (Mjölnir)


Í flokki Drengja - Juvenile (Open Weight) voru niðurstöður eftirfarandi:


  1. Emil Darri Larusson (RVK MMA)

  2. Arnar Þorbjörnsson (Momentum BJJ Iceland)

  3. Baltasar Diljan (Mjölnir)


Í flokki Stúlkna - Mighty Mite (Light) voru niðurstöður eftirfarandi:


  1. Stormey Sara Jóhannsdóttir (Mjölnir)

  2. Sigurrós Falk (RVK MMA)

  3. Thelma Rún Birgisdóttir (VBC)


Í flokki Stúlkna - Mighty Mite (Medium) voru niðurstöður eftirfarandi:


  1. Dalrós Eiðsdóttir (VBC)

  2. Laufey Líf Þrastardóttir (VBC)

  3. Embla Regína Bjarnadóttir (Mjölnir)


Í flokki Stúlkna - Teen (Light) voru niðurstöður eftirfarandi:


  1. Emma Sóley Arnþórsdóttir (Mjölnir)

  2. Babriela Fominych (Mjölnir)


Í flokki Stúlkna - Teen (Light) voru niðurstöður eftirfarandi:


  1. Jóhanna Hildur Sigurjónsdóttir (Mjölnir)

  2. Soffía Bára Gestsdóttir (Mjölnir)


Takk kærlega fyrir komuna og þátttökuna!

Við sjáumst í umferð 13!

20 views0 comments

留言


bottom of page